
WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI 

                                                                                                                                                                                   

    (RITA) 

  

  

TAARIFA KWA UMMA 

 

  

KUONGEZWA KWA MUDA WA UHAKIKI WA VYETI VYA 

KUZALIWA NA VIFO KWA WANAFUNZI WANAOOMBA 

MIKOPO YA MASOMO YA ELIMU YA JUU  

MWAKA  2017/2018 

 

Tunapenda kuufahamisha umma kwamba muda wa kupokea maombi ya 

uhakiki wa vyeti vya kuzaliwa na vifo umeongezwa hadi tarehe 07 

Septemba 2017. 

 

Hivyo tunatoa wito kwa waombaji wote wa Mikopo ya Masomo ya Elimu ya 

juu ambao bado hawajawasilisha vyeti vyao kwa ajili ya kuhakikiwa 

wahakikishe wanatuma maombi ndani ya muda huo. Baada ya tarehe hiyo 

,Ofisi itashughulikia maombi yaliyotumwa    kwa njia ya barua pepe au 

kuwasilishwa moja kwa moja katika Ofisi zetu zilizopo kwa Wakuu wa 

Wilaya na RITA Makao Makuu na kutoa  majibu kwa waombaji. 

 

Aidha wananchi  waliotuma maombi yao kwa njia ya barua pepe 

wanaendelea kujibiwa na wale ambao waliwasilisha katika Ofisi yetu ya 

Makao Makuu Jijini Dar es salaam wanaweza kufika siku ya jumamosi ya 

tarahe 02 Septemba 2017 kwani huduma ya uhakiki itaendelea kutolewa 

kama kawaida. 
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